- 'นพ.สสจ.ปราจีนบุรี' ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการด้านการจัดบริการฟื้นฟูสมรรถภาพทางการแพทย์และคณะอนุกรรมการด้านพัฒนาคุณภาพชีวิต กองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพ จังหวัดปราจีนบุรี ครั้งที่ 2/2567
- 'นพ.สสจ.ปราจีนบุรี' นำคณะร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ และพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2567
- 'สสจ.ปราจีนบุรี' ร่วมพิธีรับธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
- 'นพ.สสจ.ปราจีนบุรี' นำคณะร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2567